AgriITs
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hướng tới kỷ niệm ngày thành lập khoa CNTT

handsomeman85
kentrigroup
Hanam-Hanoi
Na2i_55
dathai1710
duychoche
metalhead85
Admin
soihoang
phuong50B
14 posters

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

Go down

Hướng tới kỷ niệm ngày thành lập khoa CNTT - Page 2 Empty Re: Hướng tới kỷ niệm ngày thành lập khoa CNTT

Bài gửi  kentrigroup Sun Sep 28, 2008 2:05 pm

metalhead85 đã viết:thằng Sơn Việt kia, tao thì sao mà ko được về hướng nghiệp ?

Hi Phương,

Anh là Tâm, sinh viên khóa 48, anh đã có gần 2 năm kinh nghiệm trong ngành IT, hiện nay anh đang công tác tại một công ty phần mềm lớn ở Hà Nội, anh làm cho thị trường nước ngoài điển hình là Nhật. Anh rất muốn về tham dự buổi hướng nghiệp cùng các em, có gì PM anh nhé !

À, vị trí hiện tại của anh là bảo vệ
Còn mình trong buổi thảo luận về học tập sẽ tham gia với hai đề tài:" Làm gì trong thời gian bạn thất nghiệp"? và "Làm cách nào để không bị thất nghiệp?"
kentrigroup
kentrigroup

Hướng tới kỷ niệm ngày thành lập khoa CNTT - Page 2 Empty Re: Hướng tới kỷ niệm ngày thành lập khoa CNTT

Bài gửi  phuong50B Sun Sep 28, 2008 5:42 pm

metalhead85 đã viết:thằng Sơn Việt kia, tao thì sao mà ko được về hướng nghiệp ?

Hi Phương,

Anh là Tâm, sinh viên khóa 48, anh đã có gần 2 năm kinh nghiệm trong ngành IT, hiện nay anh đang công tác tại một công ty phần mềm lớn ở Hà Nội, anh làm cho thị trường nước ngoài điển hình là Nhật. Anh rất muốn về tham dự buổi hướng nghiệp cùng các em, có gì PM anh nhé !

À, vị trí hiện tại của anh là bảo vệ
Hi!Cảm ơn các anh đã nhiệt tình...bàn cãi về chủ đề này! Nhưng các anh chị có thể cho em một số thông tin nghiêm túc hơn về sự có mặt của mình trong 2 hôm đó được ko ạ? Ví dụ như anh chị nào có thể tham dự trong hôm nào có thể cho em biết được ko ạ? Vì thực sự là em đang rất ...nghiêm túc đó ạ! Hy vọng các anh chị giúp chúng em ạ!
Em xin cảm ơn!

phuong50B

Bài gửi  handsomeman85 Sun Sep 28, 2008 6:25 pm

"Tối t6 tới và 10.10 các anh chị về khoa là biết tất tần tật thôi ạ!"

Em Phương bảo biết tất tần tật là biết những cái gì thế, muốn biết rõ hơn có khi phải "cọ xát" nhiều hơn chứ nhỉ? Phải đi sâu vào quần chúng thì mới gọi là tất tần tật được. Tau đồng ý với thằng Duy có lẽ là lập hẳn 1 box mới về em Phương đi. afro
handsomeman85
handsomeman85

Bài gửi  handsomeman85 Sun Sep 28, 2008 6:29 pm

Thằng Tâm Đần nói năng chẳng nghiêm túc gì cả, chán bỏ mẹ. Theo tau tốt nhất nếu mọi người có thể sắp xếp được công việc thì đến góp mặt với các em cho vui. Sinh viên khoa mình thì ko phải là đông nhưng nếu mọi người cố gắng có mặt đông đủ thì lực lượng cũng ko đến nỗi nào đâu, nhất là có thằng AQ và Chí Phèo góp vui là được rồi. affraid
handsomeman85
handsomeman85

Bài gửi  thisimongmo Sun Sep 28, 2008 8:30 pm

Ko biết mình có khả năng truyền đạt kinh nghiệm học tập hay ko:evil:

thisimongmo

Bài gửi  Tran The Cuong Sun Sep 28, 2008 8:37 pm

thisimongmo đã viết:Ko biết mình có khả năng truyền đạt kinh nghiệm học tập hay ko:evil:
mày chỉ có khả năng truyền đạt kinh nghiệm chơi gameonline thôi
Tran The Cuong
Tran The Cuong

http://uk.360.yahoo.com/profile-HOBiqsEyKvStmONbT9NfDwW9

Bài gửi  thisimongmo Sun Sep 28, 2008 8:50 pm

Ái chà, lâu lắm ko gặp, yahoo mới của tao là pthieu17184@yahoo.com.vn

Còn đánh lô đề nữa chứ.affraid

thisimongmo

Bài gửi  metalhead85 Sun Sep 28, 2008 8:53 pm

thằng nào là thằng Chí Phèo vậy?
Cái thằng Sơn Việt kia lìu tìu thế nhờ, tao đăng ký với em Phương chứ đăng ký với mày à ? Nhiệm vụ ở cty là lau bàn phím, màn hình và chuột cho sạch thì cứ lau đi, ghen tức với cánh bảo vệ bọn tao à ?

metalhead85

Bài gửi  thisimongmo Sun Sep 28, 2008 8:56 pm

metal là cái thằng hâm nào nhỉ, ko biết có phải bạn mình ko...

Ngón tay gõ lặng im trên bàn phím
Mang nỗi buồn nhuộm tím đến mênh mông

thisimongmo

Bài gửi  vnflamingo Sun Sep 28, 2008 9:46 pm

"Tộc lá mơ" xin đăng ký 3 tiết mục:
1. tốp ca "SƠN TINH THỦY TINH" cheers !
2.độc tấu nhị ( đề nghị bạn Giáp mang nhị đi -> cho bạn Tâm mượn -> để bạn Phương kéo -> bọn còn lại khóc thuê)
3. thằng Kiên múa cột(ăn đứt tụi ARENA)

Quên mất scratch còn tiết mục "Thập ân phụ mẫu" để trù bị ...

Túm lại toàn hàng độc Shocked

vnflamingo

Bài gửi  Na2i_55 Mon Sep 29, 2008 9:53 am

cheers Ô La La ...........

Zui quá xá là Zui ........ chém đê... giết đê ..... ăn chơi nhảy múa đê ......................
Na2i_55
Na2i_55

Bài gửi  phuong50B Thu Oct 02, 2008 8:33 pm

Em chào các anh chị ạ!
Em xin thông báo địa điểm và thời gian của buổi tọa đàm về phương pháp học tập cho sv k53 là: t6, 18h45 phút, tại giảng đường B201 . Vậy, anh chị nào quan tâm, em xin mời các anh chị đến dự cùng chúng em ạ!
Em xin cảm ơn!

phuong50B

Bài gửi  Nothing Thu Oct 02, 2008 10:59 pm

Tin 47 sao không cử đại diện Vinh Ỏn nhỉ!Laughing

Nothing

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

- Similar topics