AgriITs
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

thông báo khẩn

4 posters

Go down

thông báo khẩn Empty thông báo khẩn

Bài gửi  dathai1710 Wed Oct 08, 2008 4:49 pm

Thông báo cho bà kon cựu sinh viên khoa Công Nghệ Thông Tin được rõ.
Ngày 10/10/2008 các em hiện đang là sinh viên của khoa có tổ chức hội chợ ẩm thực tại sân sinh viên bắt đầu từ 15h00. Mong các bác cựu sinh viên đến dự, nếu không đến được thì gửi phong bì ủng hộ cũng được ( Nếu gửi thì gửi cho Đào Anh Thái cũng được),Còn bác nào hom đó đi thì khoảng 17h-18h tập trung trước nhà 4 tầng, chúng ta cùng đi....N...H....Ậ..U...
Thông báo để bà kon cựu SV được biết !!!
dathai1710
dathai1710

thông báo khẩn Empty Re: thông báo khẩn

Bài gửi  soihoang Wed Oct 08, 2008 4:54 pm

dathai1710 đã viết:Thông báo cho bà kon cựu sinh viên khoa Công Nghệ Thông Tin được rõ.
Ngày 10/10/2008 các em hiện đang là sinh viên của khoa có tổ chức hội chợ ẩm thực tại sân sinh viên bắt đầu từ 15h00. Mong các bác cựu sinh viên đến dự, nếu không đến được thì gửi phong bì ủng hộ cũng được ( Nếu gửi thì gửi cho Đào Anh Thái cũng được),Còn bác nào hom đó đi thì khoảng 17h-18h tập trung trước nhà 4 tầng, chúng ta cùng đi....N...H....Ậ..U...
Thông báo để bà kon cựu SV được biết !!!

Mẹ, thằng "Thái dám" chơi xấu anh em. Bọn tao phải làm đến 18h15 mới dc nghỉ, về kịp thế đéo nào dc. Bó trí nghỉ. He he he !
soihoang
soihoang

http://autopro.com.vn

Bài gửi  dathai1710 Wed Oct 08, 2008 4:57 pm

anh em ta dich gio di nhe' khoảng 17h-20h, ai đến sau thì vào sau: Vào 3 ra 7
dathai1710
dathai1710

Bài gửi  duychoche Wed Oct 08, 2008 5:19 pm

không biết anh em ta về trường làm gì nhỉ. không có chương trình rõ dàng thì về đấy bơ vơ lắm chứ mỗi chương trình nhậu của bác Thái thôi là không ổn rồi.
Ngoài ra còn 1 thông tin nữa nói ra thật đâu lòng là hình như bác Thái ( Anh Thái ) vẫn chưa được tính là cựu Sinh viên thì phải.
duychoche
duychoche

http://phahe.vn

Bài gửi  dathai1710 Wed Oct 08, 2008 8:24 pm

duychoche đã viết:không biết anh em ta về trường làm gì nhỉ. không có chương trình rõ dàng thì về đấy bơ vơ lắm chứ mỗi chương trình nhậu của bác Thái thôi là không ổn rồi.
Ngoài ra còn 1 thông tin nữa nói ra thật đâu lòng là hình như bác Thái ( Anh Thái ) vẫn chưa được tính là cựu Sinh viên thì phải.

Thông báo cho chú duychoche là chú có khẩn trương nói lời xin lỗi anh ko thì bảo nào. Không những anh đã là cựu sinh viên mà còn từng ngồi cùng bàn tiệc nâng cốc cùng với thầy Hiệu trưởng rồi đó ( Thầy là xếp của anh đấy). Hỏi rằng những ai có cơ hội được như vậy chưa. Do đó chú hãy "đá đít lưỡi" 7 lần trước khi viết nha. mà hình như theo tui dc biết thì 13 khai giảng thì phải và cũng là ngày thàh lập Khoa CNTT... thế nhé
dathai1710
dathai1710

Bài gửi  Na2i_55 Fri Oct 10, 2008 9:29 am

Em Xin confirm cho bác thái: Hiện bác thái chỉ chưa có bằng tốt nghiệp thôi, còn giấy chứng nhận tốt nghiệp và bảng điểm thì có rồi......Heeeeeee
Như thế cũng có thể coi là CỰU SINH VIÊN cheers
Na2i_55
Na2i_55

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content